JE WEWE NI MSANII WA KIZAZI KIPYA (BONGO FLEVA)? HII INAKUHUSU SANA!!

ATTENTION ATTENTION ATTENTION!!

JE WEWE NI MSANII?? NA UNGEPENDA NYIMBO YAKO IPEWE PROMO KWA SOCIAL NETWORKS MBALIMBALI??

USIHANGAIKE!!
Mmiliki wa blog hii ya wastaarabutz.blogspot.com anapenda kuwapa taarifa wasanii wote kuwa tunafanya promotion ya music aina zote KWA BEI YA TSH. 5,000/= TU!!.. Hivyo basi kama wewe ni mdau wa mziki au msanii unaweza kutuma nyimbo yako na cover kwa whattssup number hii << 0652 291150 >> ili uweze kusambaziwa na kuwekewa kwa blog hii 
AU
Unaweza kujoin whattsup GROUP LETU KWA KU CLICK HAPA CHINI....


VIGEZO KWA MSANII
  1. Awe na group za whatssup zisizopungua TATU
  2. Awe na account instagram
  3. Awe na acount FACEBOOK
  4. Awe na nyimbo kalii..
NAWATAKIA KILA LA KHERI WASANII WOTE KATIKA KAZI ZENU!!

Follow us on....


No comments

Powered by Blogger.